Habari zote

TAARIFA

Fomu ya maombi ya uongozi URA SACCOS LTD

Kuelekea uchaguzi wa Mkutano Mkuu wa 17, chama kilitoa fomu kwa wanachama wanaotaka kugombea nafasi za uongozi.

URASACCOS Admin

Kuelekea uchaguzi uliofanyika katika Mkutano Mkuu wa 17 (Arusha, 28 Novemba 2025), URA SACCOS ilitoa fomu ya maombi ya uongozi kwa wanachama wanaotaka kugombea nafasi za uongozi katika chama.

Fomu imeandaliwa kwa mujibu wa Aya ya 3 ya Jedwali la Sheria ya Vyama vya Ushirika 2013 na Kanuni Na. 39 (1)(b) ya Kanuni za Vyama vya Ushirika 2015. Mwombaji hujaza nakala moja kwa mkono wake kwa herufi kubwa, na huambatanisha:

  • Nakala ya cheti cha elimu ya kidato cha nne na vyeti vya taaluma
  • Nakala ya kitambulisho cha uraia, hati ya kusafiria au kadi ya mpiga kura
  • Wasifu binafsi

Bodi hukusanya na kupitia fomu kabla ya kuziwasilisha kwa Afisa Msimamizi wa uchaguzi, na waombaji hufanyiwa usaili na kamati ya uchaguzi. Fomu inapatikana kwenye ukurasa wa Pakua.

Shiriki: