Mikopo
Riba 12% kwa mwaka kwa salio linalopungua, kwa mikopo yote. Kiasi unachoweza kukopa kinafuata akiba yako.
Biashara
Mkopo wa Biashara
Mkopo unaolingana na akiba yako — hadi mara tatu ya akiba uliyonayo, miezi 12 hadi 48.
- Riba kwa mwaka
- 12%
- Hadi (TZS)
- 50,000,000
- Muda wa juu
- miezi 48
Dharura
Mkopo wa Dharura
Hadi TZS 1,000,000 kwa mahitaji ya ghafla, miezi 1 hadi 12. Kwa kila mwanachama hai.
- Riba kwa mwaka
- 12%
- Hadi (TZS)
- 1,000,000
- Muda wa juu
- miezi 12
Mshahara
Mkopo wa Mshahara
Unarejeshwa kupitia makato ya mshahara. Maombi na nyongeza (top-up) hufanyika kupitia ESS.
- Riba kwa mwaka
- 12%
- Hadi (TZS)
- 50,000,000
- Muda wa juu
- miezi 48
Jinsi ya kuomba
- 1Kadiria mkopo wako kwa kikokotozi, kisha chagua aina ya mkopo inayokufaa.
- 2Ingia kwenye akaunti yako ya mwanachama (member portal) na uombe mkopo mtandaoni, au omba tawini. Mkopo wa mshahara huombwa kupitia ESS ya mwajiri.
- 3Marejesho hufanyika kwa control number au makato ya mshahara; salio lako linaonekana mara moja.
